OSHA mecho

Hii kunguru nidryfry ama niwetfry? No mboga tangy leo

Mboga yangu leo

Who took the photo?

Tupee details zake chief

umeulizwa swali na @Afro .Considering ako ndethe chini ya blanketi…either unatubeba mafala after umenyandua ,ulinyimwa sasa ukona wacha niipige picha niianike,ama wewe ni mshika dau kama wengine

the old ktalk is back
:slight_smile:

Hii mboga urakula na ugali, chapati au patco?

Matapaka unawekea sisi picha from Facebook hapa and still have the audacity to claim unatuosha mecho asubuhi hii n at the same time disrespecting the elders by making us squint…kumbaff

Seems like so!

Huyu ni Khupipi kwa mtu… I wonder how married people take photos of each other nude or in compromising situations…Or how when married na unaibia unakubali picha? Wonders never cease But Kitu hio swaaaaaafi. Kumwaga na kufaint!!

Most likely the second one.

hio kunguru iwe served kama hii kanyamahttps://1.bp.blogspot.com/-2vIURbgz6-k/Vn6NhBYJWAI/AAAAAAAABoM/dIswBpodQDo/s1600/how%2Bto%2Bmake%2Bbeef%2Bstir%2Bfry%2Bbeef%2Bularth%2Btoddy%2Bshop%2Bbeef%2Bfry%2Bayeshas%2Bkitchen%2Bh%2Btasty%2Bfry.jpg

Dry fry na ufikishe threshold

Raymond blanket ni ya nani…

Dry fry. Gammora ni dawa