Osha macho elders. Matako round kama nyungu

Admi ameamua elders waoshe macho na erotic free adverts. Matako poa kushinda ule mama wa mapera wa @digi [ATTACH=full]358509[/ATTACH]

Kawaida ad zinapelekana na ile maneno unatafuta online.

Ona sasa kujianikaaaaa…

:D:D:D

Kwani haurudi Kamiti tena,wasn’t expecting you to stick around this long

We ng’ombe hii niliona ulinitukana kwa thread ingine hapo juu ukiniita gay kama nishawahi kukutomba.

Tusikazoeane Humbwer ghaseer.

Ghaseeer ulilala ukiota na mimi ndio unaniraukia na matusi.Juke ngûhâîçe turikaniee.

Nirudi kwani ni kwa auntie yako?

[SIZE=1]Avoiding directing insult to your mother[/SIZE]

You can direct it to her no problem,atleast she didn’t give birth to a jailbug like your mother.Ama she is also in LA,you know being in jail is your family thing.
Bring along more insults you learnt from Kamiti,we need something new

[COLOR=rgb(184, 49, 47)]

you are a well known bottom homosexual