One love

My 3rd assignment now kesho day 5 re KCSE supervision, leo koo imekauka sana nikasema lazima nitoe kiu, otherwise leo ni TBT, hii ngoma ifikie @gashwin,@Meria Mata ,@introvert ,@Eng’iti ,Mrs shosho, na @Lecturer M M mahali wako, na wazito wote sijataja tuko pamoja ka kama…ko.

https://www.youtube.com/watch?v=GFGPSx6cPN0

Hapo sawa bro, hii nyimbo imenikumbusha my youthful years

Hekaya kwa @Deorro

https://www.youtube.com/watch?v=RtSDWq6HsJE

Ahsante teacher, evening njema.

Thank you sana mwarimo, huko mko poa?

kabisa.

Santi Mwarimu.
Godspeed with the exams.

Hii pesa ya supervision mnapewa lini utununulie mogoka?

Late Jan or Early Feb, muguka ya 760 ksh si utafuna hadi koo kijana, I swear ya muguka nitakurushia. Nikumbushe.

*utatafuna hadi koo

Eeeh, cuz akina @gashwin wanatuwitch hunt sana.

there’s no need of feeling paranoid mwalimu if you are following prescribed procedure. it should be in everyone’s interest that we have a secure exam.

Kabisa wamuthee, I always follow the rules of the game. Thank yo Ticha.

All the best Mwalimu

@Elgin hujanyemelewa by wayward principals uachilie vijana wajibambe? Ama unaogopa tukuone kwa makaratasi ya kufunga nyama “Teacher Arrested For Aiding Exam Cheating”

[ATTACH=full]206890[/ATTACH][ATTACH=full]206891[/ATTACH]
A few days ago, some pics from the Tower of London, Hannah from the UK just sent these photos England comemmorating world war 1 fallen soldiers. I guess mrs Shosho was shut in her shack somewhere near Surrey.

Hehe, hio siwezi, lakini kila siku ananilisha jogoo ya kienyeji…btw ni kimatha singo matha na naona anasmille sana kila time nikipelekea yeye asign script sheet, naweza peleka yeye road trip na kaNZE kake after 28th.

Bad thoughts mwalimu. Bad thoughts!

SANDE MAALIM