One in Five Men Hukoyues Ameonjwa

[MEDIA=twitter]1631207943474491395[/MEDIA]

Lakini nadhani hii chakula watoto wa 2001 wanakula siku hizi imefanyiwa madification inafanya wamee clitoris ndani ya mkia kama @Kodiaga

Mzee mushienzi @kanguthu the retired stupid homosexual pitia hapa , statistics zimetokelezea , shenzi

Joo uninyonye kende seems you can’t get me out of your big head.
Kaino type.

Shenzi sana , you are fool , niliacha kukutag lakini ukitoa diapers lazima utusi phamarcy . No olive branch again shoga @kanguthu the retired LGBT general. As you soil your diapers I will remind them your career . stupid