OK, kitu sikusema kwa ile thread ya small butts na ni shida kubwa

Madem wa haga ndogo mnasumbua

Mnamalizia watoi madem panty zao …na mumemess bei kapsaaa

1 Like

Sasa tufanyeje?

Urgh huu mtu hujaza tu servers na umeffi.

alshabab na vile madem wasomali huwa wamekondaa kama waya

[MEDIA=tumblr]did=25b9d6dee93d942222326b5e05bb6373f749b24e;id=145692602654;key=fZf3T3eW37J-G7BN5i46vA;name=richmenslife[/MEDIA]

[MEDIA=tumblr]did=b98dfaad4a2bc3ce8a022e947f33c6bf54a2c7d8;id=160717392841;key=qP1LFlIXr6U7zyPqq_NNkQ;name=livealuxurylife[/MEDIA]

[MEDIA=tumblr]did=da39a3ee5e6b4b0d3255bfef95601890afd80709;id=37646358300;key=I6x2JHIMikSnCB56KQrwyw;name=jc-ventura[/MEDIA]

Bingwa sasa kwenyu ni kwhisero ama Ni Hargeisa? Half blood wewe.

hizi ni masaitan gani unatuwekea hapa ?

2 Likes

That’s beyond your comprehension.

for once nakubali



wacha ni wache hizi hapa