Ogopa Mluhya Mkora wa Ocha Mwenye Alikuja Nairobi Juzi

Pale Kimilili alikuwa a petty thief wa kuku. Alikuwa anashikwa anapelekwa kwa chief alafu anapigwa nyahunyo kadha za kiyambis kesi inaisha. Mluhya mkora aka decide to move to Nairobi.

Meet Meshark.
[ATTACH=full]276123[/ATTACH]
Meshark alihamia nairobi na akajoin gaza squad pale Kayole. His name was no longer Meshark. Alibaptizwa name “Mzae”. Due to ocha lifestyle Mzae alikua na mkono sandpaper, mwili chuma na energy natural (Usicheze na sembeste ya walunje pale ocha wueh).

Mzae angekupata corner mbaya anakupiga ngeta man solo and the same time anakuingia mfuko with the other hand. He didn’t need any assitance.

Kuna siku mmoja ule mbukusu Lichoti na beshte yake lightskin @Azor Ahai walikuwa wametoka ku-watch mechi kwa bar fulani hapo kayole.

Wacha niwapeleke na rieng

LiCHOTI: umecheki hio bao ya pepe? Noma manze. Hio itakua goal of the season walai

AZOR: ule pepe mlinunua 72million ni buree kabisa.

LICHOTI: haha wewe lightskin uwezi nishow any kuhusu ball…may ubonge mambo ya volleyball.

As they were walking wakapatana na mwizi Mzae na akawatolea kisu

MZAE: leteni masimu zenyu na wallet ama niwadunge kisu mimi. Lazima za krismas zitafutwe.

Lichoti and lightskin waliona ile sura ya Mzae plus kisu ime rust wakiingia uwoga snf gave him chenye alikuwa anataka.

MZAE: eeeeh ivo ivo mambleina nyinyi…mtajua mimi ni Mzae ule mmoja wa Kimilili.

Lichoti after hearing Kimilili…

LICHOTi: ngoja nafikiri nakujua. Si wewe ni Meshark Wanjala kutoka boma ya Mzee Wepukhulu.

MZAE; eeeeeh banaa… ata mimi nimekumbuka hii sura yako. Aaaah wewe ni Boniventure Lichoti. Boma yenyu iko karibu na kwa chief.

LiCHOTI: eeeeeh buana.

They hug and embrace each other.

MZAE: cheki sio kwa ubaya lakini nitarudisha tuu simu na wallet ya lichoti juu ni msee wa mtaa pale western. Huyu lightskin itabidii niende na zake…eleweni ni krismas.

AZOR: it’s okay. Naelewa vile economy iko alafu ma youth wengi ni jobless. Lucky me am employed and earn a big salary so ni sawa Mzae…no hard feelings. I will buy a new one.

MZAE and Lichoti start conversing in Kiluhya while laughing and high fiving eachother.

Kidogo Lichoti tells Azor ati wacha aende hivi anakamu…ati wewe baki hapa na Mzae kuna kitu naenda kumununulia hapo mbele… sitakaa more than 5mins.

Azor was like ni sawa…hata nipoa ndio niweze kujua Mzae vipoa

AZOR: so wewe na Lichoti ni wa ocha moja tell me more

MZAE: eeeeh buana. Tuligrow pamoja kama childhood frens ni vile life iliniendea kombo

They talk n talk as they crack jokes then Azor realises it’s been 15mins since Lichoti left.

AZOR: na huyo Lichoti amekawia. Si unipatie simu yangu i just flash him alafu nitakupea back.

MZAE: haha Lichoti harudi my friend. Utacheza kiwewe ama mimi nicheze kimimi?

AZOR: unamaanisha nini mimi kama lightskin sielewi sheng mob.

Immediately he finished that sentence Mzae using his uluhya ocha energy rotated Azor and shikad him a ngeta from the behind with one hand. His other hand was pulling down mlight skin trao banaa.

He chunishad lightskin sukuma banae.

AZOR: ouch ouch.

MZAE: tamu sana kama kuku ya kienyeji pale kimilili na ugali ya brown uhhhhh ahhhh.

When he finished he released Azor. Msee took off with the speed of a chicken pale ocha that is about to be chinjwad during krissy.
[ATTACH=full]276124[/ATTACH]

Azor is now in rehabilitation…please pray for him.
[ATTACH=full]276125[/ATTACH]

We caught up with Lichoti and asked him mbona alipeana his buddy to be chunishwad… this is what he had to say
[ATTACH=full]276126[/ATTACH]
Lichoti: mluhya mwenzangu aliniuliza kama naweza mpea Ki-Ozil na since mimi ni fan wa Arsenali nikasema why not…hahahha

Lmfaoooo :D:D:D:D

:D:D:D:D .

Gayyyyyyyyyy thread

:D:D:D lakini wewe panyaste wewe ni fala sana . hakuna siku utawahi andika kitu bila ku mention kunyambis ama sijui kinyambis ?? boss why obsessed with asses …

:D:D:D:D:D:D:D

Ati Boniventure lichoti, malisa hio ng’ombe Kabisa

:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D
Picture ya Lichoti though

Vipi boniventure:D:D:D

Gayirani.

 :D:D:Dfinish him

[ATTACH=full]276129[/ATTACH]

Ulipeana boy wako…msaliti wewe

malisa hio ngombe ya kimilili :D:D:D:D

Richoti…nini mbaya. Unamariswa kisiasa?

Plot twist. Mzae hakujua mimi ni blackbelt. Lichoti alipoenda ni mimi nilimchunisha terere :smiley:

Gaaaaaaaaaaaay!

sijasoma but vile ni refu hivi najua kuna mtu amechunishwa Brassica oleracea

Hehehehe

Kill those two fuckers :smiley:

fantasy za hii kijiji bana…eeeh

figsed