Nyeri Elderly Lanyes

citizen TV jana nimecheki waki-advertise a documentary ya mapooko elderly wa nyeri
from age 49 to 76 years hadi mwingine hakuwa na meno ata moja think she was 84 years

walianza iyo hustle wakiwa wadogo na bado hawawezi wacha…

izi pesa za upoko kwani zinakuwaga cursed ama nini huwa mbaya…upoko more than 50year na huja jisaidiya

have you ever found an elderly poko akiwa base? hadi unaona aibu juu ni age ya granny yako

najuwa kuna wasee saa hii wako na fetish kupewa BJ na uyo toothless granny :smiley: :smiley:

Hyo kitu ni upuus bana.Kuchoma picha ya Nyeri sana.
Unrelated-Fare ya kwenda Nyeri iko ngapi saa hii
:rolleyes::rolleyes:

4 Likes

[ATTACH=full]24483[/ATTACH]

1 Like

just like uwizi wa gun upoko ni ngumu kuacha na pia hizo pesa dame awezi jisaidia nayo. Kuna reformed poko fulani alisema kuna time aliangukia like 10,000 dollars kutoka mlami…hio nikama mita in Ksh…what did she do? alichukuana na mapoko wenzake wakaenda Coast for holiday…pesa ilikatika with in 1 week na wakarudi back to da streets

1 Like

Origin of the Single parent phenomena in the agikuyu lands . Bora tupate shirigi

Hao wa uko kwenyu walitoka wapi?

1 Like

Sisi hatuna maybe widows.

Hehehehe Been to all parts of Kenya Waingho, hata North eastern wako sembuse kwenyu Western.

2 Likes

wako wengi sana mombasa pia

dame anabuyiwa hadi nyumba na gari, lakini wakikosana na mzungu wake anauza kila kitu within 2 months anarudi pale saba saba kuhunt mzungu mwingine …

1 Like

Utani tu baba

1 Like

Kwani wachukulia walami aje. Pia wao wako na wachawi, wanoma kushinda wetu.

Vile @Jirani amesema. Pia stigma ya kuwa poko inakufanya pariah hadi in your own family. Hawaes taka kuassociate na wewe juu ya wax unafanya. You end up having the profession as your family. Kufa kupona

1 Like

kuna club mombasa mapoko hulipa fee tu hunt wazungu example F2 …saa zile ship imeland either ya mafuta ama mizigo…mostly the crew hukuja kuenjoy mombasa…the best club msa bila goons ni F2 …wazungu wanajaa uko nao malanye washa jipakaa make up kuruka…nao wazungu ile rosto ya kukaa kwa ocean six months …anakamua bila huruma…pesa kwao sio shida…they pay even 20k for a night kukula poko iyo ni kama 200dollars pesa kidogo kwao…mzungu akipenda malaya ananunulia yeye gari na lanye analipiwa keja …hakuna uchawi ni power of the pussy :smiley:

kama wale majamaa husanywa pale bus station unauziwa simu 2k kufika home unapataa ni matope iko ndani…unasema ni uchawi sio uchawi kaka ni wewe fala na nairobi kuna wajanja :smiley:

2 Likes

Pokoship runs in some families. Utapata cucu, mom, daughter, granddaughter wote ni mapoko. Its like a family business.

upussy!

1 Like

Pokos wako kila mahali.

1 Like

MALAYA WAKO BUNGOMA NI WASAPERE NA WAGANDA

Nikuulize angoh, ju bukusu ni kama mgisu, hao wagisu huko kwenyu wanafanyaje wanakuwa so tight and hot down under?

:D:D:D:D:D

1 Like

:D:D:D:D:D:D hii PENGINE NIKUPEE NAMBA YA COUSIN YANGU DEM MGISU AKUAMBIE

2 Likes