Nuthin much....jus flexing with Bae Dj creme style<---napenda sana

Team Nduthi @kush yule mnono …akishanga nduthi pekee yako coz yaboi Jay leo anagurumisha the real thing
[ATTACH=full]20218[/ATTACH]
[ATTACH=full]20219[/ATTACH]

8 Likes

hapo sawa

1 Like

[ATTACH=full]20221[/ATTACH]

20 Likes

@stunner Safi Sana napenda sana

2 Likes

hii nakula na mayonnaise

4 Likes

surwali chafu

Wewe @stunner kazi gani hii umefanya buda boss? Can’t control my boner. People eat well in this country. Hii kitu Ni swafi. Nimeweka tick.

1 Like

huyu ni mtoto?

[ATTACH=full]20222[/ATTACH]

5 Likes

ni sawa tu, lakini mu-upgradie kachupi.

2 Likes

vid yenyewe I wapi? nataka

Nikatoi kake…nika singo mum

Mothers union detected.

Mothers union detected.

Buda washa nikuchanue hizo amevaa huitwa hot pants. Mothers union nikina lola huvaa

2 Likes

@stunner hio solar panel ni watt ngapi?

1 Like

Huyo dem ameshona haga joh… Looks like a scene from WWE

na akinyamba itakuwaje?

Ati hot pant? Jay hapana beba sisi hivi! Huyu amechapa period!

9 Likes

Below the belt… Ouch!!!

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D