NRG Radio Natalie and Kalala

Wote na piga magoti and you know what I do next



1 Like

Natalie hukaa tu chokosh

5 Likes

hii sio kitu ya kuamsha omieri. takataka

5 Likes

Kwanza Kalala hana boobs utaskia ni kama unadara buttons

3 Likes

hata pesa imeshindwa kuzigeuza chokoraa

1 Like

Who are these people?
Asking on behalf of kijiji ya Wazee

2 Likes

Kalala anakaa emaciated kipii

Kalala ndio atakukula mkia kizee.

4 Likes

umetuchafua macho . send softies nitoe cataracts banae

1 Like

Hakuna pesa kwa radio. Ata kwa tv hakuna hela.

Okuyu and kale UDA members

FB_IMG_1710883289835

Dude, we’re talking of those two girls up there. Where did you get a dick from? Ama lazima agenda Yako ipite

4 Likes

Kodivoa ukona taste ya machokosh

Pombe na coffee crew

Uzuri ya 1gb sampuli hii ni unaweza kuja Hadi magoti ziguzane na eyebrows. Shida ni hakuna kitu inasonga ukideliver strokes. Labda creaking of knees.
Inafaa ass iclap ama hata boobs zisonge na rhythm banae