Now that Batis Club is shut down

The dingy club had over 100 prostitutes aged between 19 to 25.( majority being single mothers and hardcore ladies brought up in eastlands) Sasa tuseme Hao wamekua jobless

watarudi tu kutombwa kwa manyumba zao

Kuna mmoja hapo big ass alikuwa na ukedi

Wataenda kwa haya madanguro mengine

Eeeh namjua tena kwa sana I was seeing men wooing her nasema kwa moyo, if they only knew… anafanya kazi kwa hoteli siku hizi and am sure kuna wanaume bado wanachapa kuchapa

Hoteli gani?

Hizi hoteli za cbd but haga yake ilikua tu sawa roho safi

So ni huyo mmoja tu alikuwa na ukedi? Hao wengine walikuwa safi kama pamba?

Hehe obvious hoe house huezi kosa madame kadhaa na ukedi but huyo yake ilikua open secret

Mzima Mtu pia Melissa anakuwanga na haga safi

Hii Nairobi mtu akiwa na pesa poa anaweza tombana hadi ancestors wanafufuka

who confirmed and how did they do so?

Mgani?

Sikumbuki jina, but she mostly used to sit karibu na stairs sana

@Mzimamtu = @Mpenda

No, hata ungesema Mpenda=Peter Mollis

:D:D

Basi ameenda kumaliza wanaume huko hotelini juu hawa madame ambao hufanya kazi hotelini hugawa kuma kama njugu bana.

:smiley: ulijuaje Ama ulimpea

bwana batis was bought and rejuvinated into other new names and i reved there once it was nice place not dingy