no tax waivers refunds or protections

[MEDIA=twitter]1630570539323465728[/MEDIA]

Yawa, hawa watu wako na mapesa yangu. Can I also suspend payments to them?

Utapipinywo mackagary

imeingia kwa mganga:D:D:D

This has to be challenged in court, they hold mbirrions in refunds which is a right to us, not a privilege.

[MEDIA=twitter]1630551186515304449[/MEDIA]

zitatoshea kwa account ya nabii :D:D

Si basi we also suspend payment of taxes mpaka zibalance what they owe vs what we owe

Nabii

This government is led by fools.

What happens to exporters who don’t charge VAT? How will they recover input tax?!

And here we are, praying for manufacturing and trade balance.

Kulipa ushuru ni hiari yako.

Enda duka useme haulipi VAT tuone. Pengine wewe ni hasora myama msitu. Bure kabisa Ngombe ici

Ushawahi sikia kitu inaitwa living off the grid vile sisi tunaishi?

Takataka ubwa hii faga ukienda kwa muhindi wanakuuliza kama unaclaim VAT kama hautaclaim wanacheza kama wao. Lakini hii dogomthi haiwezjua hivyo