Nko ruiru hookup tonight

Nko ruiru hookup xana tonight, inbox me

“Xana” ni kusema nini ? Blocked

Upus

Hii ni ugonjwa,fungua macho vizuri NV.

Ruiru police station Kuna cell ya madame ka wewe, thank me later :smiley:

atwoli aliendanga wapi?

Uko wapi ruiru?

this must be a Kalenjin. kiprotich brother to @sani
[ATTACH=full]277172[/ATTACH]

Enda highway uhesabu magari. Kubaff

Wewe ni hooker ama unatafta hookers

Huyu ni xolex ama kivisi

NV takataka ghasia!

Nv soon you will be telln chicks" nisaidie tabia mbaya"#social idiot

Chunga mzigo ya mhindi, Who allowed this turboys here.
Ghasia

Enda Kimbo flyover huwezi kosa