Njogu wa Njoroge flaunts new lover after dumping Mary Lincoln over infididelity... Is this a Kienyeji



This dwarf has a magnet for Lange’s, hii ni lanye

8 Likes

Alidump huyu after kudinyiwa…

5 Likes

Pygmy didn’t want to get shorter after kukatwa miguu na akina jambass na Double M.

5 Likes

I ndio wanaume cesspit wanaita AMG lifestyle…kukimbizana na pussy holder after pussy holder…upus tupu…na venye this katiaring games are tiring…wanaume mnatoa wapi nguvu na time ya i upus…plantation has it’s upside…me chilling with my woman’s for 14yrs without drama…nikujijenga tu…no wonder pesa haiwezi kosa Kwa account

9 Likes

This guy is a true simp, why publicise his life on the socials like this?

8 Likes

Nani amekwambia Njogu hajajijenga…The guy drives a Mercedes Benz G Wagon and also has a big hotel pale Kenol… Let the guy enjoy life

4 Likes

Mzee maraya this are not the role models we need for this lost generation…aliji jenga na tule tu game shows tumefanya wazae ocha washinde wakituma 20bob Kwa paybill kameme FM ndio sijui washinde nini na ku prop up fake land buying schemes on radio…lakini siku judge maraya hawezi kosa kutetea maraya mwenzake

7 Likes

Njogu was also married for over 25 years before divorce. Wewe uko kwa mwaka wa 14th… Hii game haina ujanja kaka… Your wife is not your relative

9 Likes

Buda unakuanga umeaminia huyo wife yako sana ile kurokotwa unaeza pewa inaeza kushangaza. But I hope si mtu atakufanyia ivo

14 Likes

@Heke anaongea ni kama ameshamaliza life yake ako on the other end reviewing it, in this life never say never anything can happen anytime especially when it involves someone else

11 Likes

hata hii tutamkulia tu. wacha aendelee kuanika…

7 Likes

Captain wee ni jangili

1 Like

noo. ukianika tunakuanulia

4 Likes

Njogu wa Njoroge ni nani na anafanyanga nini? On the hand hiyo kienyeji iko on point.

1 Like

Waambie kaka. @Kodiaga pitia hapa upate elimu bora kuhusu maisha, usaidike

4 Likes

Nimesoma hapo juu ati ni LANYE…

4 Likes

Hata kama ni lanye ikinipea nakula dry fry.

Kwani wife ni nini ati mnaogopanga kupoteza. Mimi the only woman nilipoteza na sitawahi replace ni my Mum. I was only 15, sahi miaka 22 zimekatika.

5 Likes

Oya! @Heke unajua most lanye eaters are plantation owners? Uliza @MTINGIZA_KITANDA . Mimi nmetomba 22 year old pretty young thing kwa Airbnb sisumbui

7 Likes