Njaanuary Ya Peasants Inkuwaga Na Siku 41

Peasant alilipwa Dec 24th na by January 10th ashachukua advance nusu ya January. So leo ni tarehe ni tarehe 29, just two more days to Feb but it seems like 2 weeks. Saa hii Kenya 70% wako na mkopo wa aina moja ama nyingine. Kenyans are living in the future already washatumia pesa amabazo hawana thereby creating the endless cycle of debt.
MShwari, Tala, Timiza, OKash, KCB Mpesa there are 56 such digital lending platforms today in operation
[ATTACH=full]283699[/ATTACH]

Ongea pekee yako about kusota.

Ni ukweli, guys are seriously in debt. Na bado wanashout BBI! Bonobo manenos

Nimeona mahali mtu amesema ati unasema finally January imeisha and u are jobless…nigga every month is january to u…sit down . :D:D

Wachana na watu na shida zao. Kama ungekuwa na akili ungewasaidia kuliko kuwacheka.

wacha kila mtu aishi maisha yake … fagia kwako