Nipewe zawadi jameni.

Kabla niamke siku ya leo, nina ombi moja jameni. Kila alfajiri na mapema kwa siku nyingi zilizopita, mimi huamka na kuingia mtandaoni wetu wa Ktalk, nasoma thread zote na hata kujibu yaani reply kwa nyuzi kadha, pamoja na kupeana likes kwa jibu kadha. Jameni nipeni zawadi kwa huku kujitolea kuuzingatia mtandao wetu jameni! Mola awakirimu!

That is nothing to be proud. That’s a dang addiction you should be fighting along the one you have for wanking.

H

Hahahaha! You made my day. Be blessed!

Damn nasty talk :D:D

Hehehehe

:D:D:D
below the mbelt