Nini Mbaya na Raila?

[MEDIA=twitter]1578325248793010176[/MEDIA]

Kwani Kenya hakuna polonium?

io ndio angeambia supreme court, labda angeshinda case.

let our king heal slowly:mad:

Jamaa atawekela mpaka Mama Aida !! He will never accept they ran a lousy ,disjointed campaign assuming deep state will do everything for them , dereva na turn boy hawa wezi lala wote na wa expect lorry ifike Mombasa peke yake

The stingy one should retire.

Aende Bondo pole pole bila kusumbua hustlers

Respect our crusaders.

But have you noticed vile chief hustler ame award children of chebukati and iebc officials prime positions? Chief hustler alicheza kama yeye, Rao had no chance

Lets watch hustlers moves abit more then…but tingas allegations are true afew more weeks and il spill the beans if someone doesnt beat me to it…i had this bit of info even before you goons voted.

unangoja Raila apeane story yote ndo iingiane na story yako? Tupe details zote leo then tungoje Baba aconfirm next week

Baba believes museveni had a hand in the just concluded elections. Me thinks he did but the role wasn’t that major.

Unataka kusema the one and only niggz to get to the house on the hill akiwa amekunja shati pamoja na usoro walikiwa kwa mix?

We have seen how chepukati and wife are being rewarded. And the worias who brought in Jose Kamangu. Sisi sio wajinga. We can put 2 and 2 together.

Huyu guka wa Bondo si alisema amebaki na one bullet :D:D:D
Which makes hizi kiherehere zingine zote blanks

Pia mimi niliskia hii fununu kwa msichana flani wa UN, apparently likes of UK na sanasana US walitaka sugoi man hapo, uchaguzi ilikuwa na hitilafu kadhaa za kikusudi na bila maelezo yote, hata mtu hakupiga foleni kupiga kura kama mimi niliona. Watu hawashangai mizungu yote ilikuwa Bomas na nchini ilisema “election was fair with no malpractices/violent incidents/hiccups” saa hio moran Ledama imenyanyua jora pande ya Chebu yeye pia akiekelewa viti kwa dredi.

This illuminati will never rule Kenya, hata akishindana na kondoo, kondoo itamshinda.

Rao pia angecheza na chebukati, he was an odm member and rao had all Konyagi support.
But he chose to fly around in the military chopper n block WSR, sneak in cherera team n other bluffs

mbona mko confused? nyinyi mnasema Arror alibribe iebc na kununua judges, Baba anasema ni multinationals na western countries, tuamini nani?

All of the above. Na kwani hulalangi? Ama wewe ni watchman?