nini husumbua watu?

mtu hata hamuongei na yeye analeta kimdomo ati juu kako na matako kubwa ,mimi siwezi heshimu matako nimekaita malaya takataka,saa hii kamendea polisi ,msipo niona kesho mniletee chai polisi station

7 Likes

Wakanyama hii dryspell itakumaliza. Ukienda kamiti jua tu Raira atakua president

14 Likes

kuna choir ya kunikaribisha huku wewe umejiandikisha?i am from downtown chicago my nigger

1 Like

Begging for p**y since 650BC…

4 Likes

Yo! you trippin are you bloodz dagoretti chapter?

1 Like

Na bado
[ATTACH=full]148292[/ATTACH]

23 Likes

yo bruh

1 Like

Fuck you Ngugi

2 Likes

yo chief my nigger?

4 Likes

whats good nyeuggah?

1 Like

Yaani ata mtaani unaombanga vile wewe huomba hapa?
‘nataka nikukamue’.

Wacha kaende Kamiti. Atengenezee Raila furniture kwa hiyo workshop yao

2 Likes

nuh bruh just shooting the breeze

say what?

1 Like

yo my niggahs where art thou the rogue buffalo @Nefertities

1 Like

Nyama ni ngapi bushery saa hii

1 Like

Kama ii ni wakameat anajaribi kuTweng juu ya nefmatako…na ulikamua kitambo.
.meffi wewe

@Ice_Cube…ii ilikuwa mssg yako nkaTag chokosh fulani

1 Like

Nope, ni Wainaina

1 Like

yo my nigger ,did you pay the 20 bucks you had pledged?

Buda huyo jamaa hata haniongeleshi. Alinipigia after wedding nikiwa Narok sikuwa nimepata missed calls zake nikamcall. Kamaa aliniongelesha mbaya sana at I sikuwa hata nataka afanye harusi na tayari ameifanya. Nilkiuwa na Syke ya kumtumia ikakatsia hapo