Nimeonja hii

Back to my Bajun chick…Christmas nilikuwa napanga kuenda ushago but will go New year
Lunch ,just now ,kamenipikia what she called “Chicken Fahsha” a Yemeni delicacy
Tamu sana…unakula chakula na mpishi pia…indoors +food+ movie+puthy[ATTACH=full]276974[/ATTACH][ATTACH=full]276975[/ATTACH]

Utanona zaidi matiti sasa ianze kutoa maziwa

:D:D:D

34 DD

Use your real handle kubaff

Umeona title ya kwanza haitoshi mboga uka-edit kila kitu…hakuklikingi nanii

Salty niggers allover

:smiley: finish the faggot

Enda ushago…there is unexplained happiness in that

Unajiongelesha buda
Such a loser

Nachapa gym fala wewe[ATTACH=full]276979[/ATTACH]

Fossil sikukuona hii mtaa for sometime
thought you were dead

mbona upon opening the image inasema site blocked?

Waah :D:D:D:D These streets

[ATTACH=full]276978[/ATTACH]

Msenge jianike kabisa utaangukia wateja upate za christmas

Been around all through…hata ile beef yako na wale wasee wengine nimeifuata yote

Wewe mjinga unakamuliwa na betting kila siku 2k…you are social degenerate
Anyway uza matako upate ya kupelekea mhindi leo

True
But NOT when you have this
Arab queen - Sex & Relationships - Kenya Talk

Hii job ya NGO Haikupeleki mbaya.

:D:D:D hii hawezi fika ktalk threshold. Ama shot ya kwanza…
[ATTACH=full]276986[/ATTACH]

:D:D:D:D

@Thiem,hoteli gani hii ya kihabesha? Unatafuta validation na non existing bajuni…but its alright hapa ni kijijini we’re are all validating ourselves one way or the other:D:D:D:D nice food btw,inbox the premises