nimeoa, nipeeni style za mchwandano

nimeoa, leteni advice, style gani ya kukamua?
https://scontent-ams3-1.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/13600279_10208959932607933_2520634486366775248_n.jpg?oh=a996b8bb8814b9828c4d334b6b1fee26&oe=57E9F258https://scontent-ams3-1.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/13615002_10208959933007943_6867126623975194146_n.jpg?oh=7a3aa502b15e3d93660bf3ffdb84454f&oe=57FC5C1Bhttps://scontent-ams3-1.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/13533075_10208959933167947_8642200860223634636_n.jpg?oh=8302e21d077e38286caece345f6258ba&oe=57EDE4BA

2 Likes

Kweli kipenda roho hula nyama mbichi

Hiyo utatumia kichwa yako tu…

3 Likes

Umeoa ama umeolewa?

2 Likes

hiyo ingia kuanzia kichwa probably utafika hadi kwa mabega kabla ukufe tragically of asphyxiation

2 Likes

hehehehe, umeokota jamaa sweep.

[ATTACH=full]47239[/ATTACH]

15 Likes

ukitaka kula ngurue chague alienona

1 Like

Umeskia @uwesmake

Hapo kijiti lazima iwe 13 inches, ndio apate effect ya 6 inches.

2 Likes

face n chest down ass up …na sisi wewe!!

Hii ata wheelbarrow hautoshi uji

:D:D:D…All the best buddy! Bidii ni yako…kazana!!!

jaribu ndege style ya @kingolonde na ikuwe ile Airbus A350 au Boeing 777 dreamliner

1 Like

Boss…this is the proverbial David versus Goliathess. U need a miracle the size of an elephant kusurvive iyo :D:D:D

1 Like

apa itabidi umeomba usaidizi kwa heavy machinery za china WuYi

Hapo iko kibaloa,mblo !..inataka ushirika!!

Ushirika! as in you got to hold one thigh aside as i hold the other one as i look for access point ama?

System ya ropes and pulley. Weka pogo stick kwa mpango

1 Like

uwesmakende

1 Like