nimekwama kwa jam since 8pm

Hapa lukenya on my way to mayakos. Hapa naona ni mpaka asubuhi wasito.

Kiherehere yako na juu ni mwisho wa mwezi u had to drive to Machakos juu pesa iko. Lamba lolo kwa hio jam.

Meffi. Nilikuwa niko kwa shuguli za kunukisha kitunguu

pole

Niaje Ben Kitili

Wwooooiiiii umetokea brathee

Nitokea 10am. Nikapitia hio njia mpya freshly tarmacked ya mua hills. Nikatokea koma hill. Mimi huyo ruai slept for 2 hours na sasa nimempelek jnr kinyozi.

It was hell i tell ya.

8pm to 10am! Ulikuwa solo?

I had been hired to take some guys to a function hapo karibu na Daystar uni. They were cool about it and even thew in some extra bucks after the ordeal.

Am sure they never made it!

Niliwapeleka, waited for them, “vinwaji and mbuzi being on their tab of course”, then took em back. Tulilala nao kwa bara bara.