Nimekamua sister in law

Elder siz wa wife ameingia leo akapata niko solo kwa nyumba.Nikaingia bedroom ku change ndio niende shughuli zangu akanifuata ndani ya bedroom eti kutaka kujua ‘hali ya familia’.Nikamwambia tuende tu discuss ‘hali ya familia’ kwa guest bedroom (I respect my wife and our marital bed).
Nimempa shoti moja ya stima nikamwacha kwa nyumba.Sijui ata ambia dadake nini jioni.

Hii mvua joh…

Kwani wife yako ni underage???.. Coz her big sis is.

my kes 5000 shoes ziko matope.

microscope ya kijiji nani ako nayo?

Inaitwa supper deep lense

kamua sasa brother in law ndio u cancel out demons!!

You respect the bed more than the wife…Mmkay.

ati eti demons!!!

duly noted

conditions na vitisho zikianza otherwise avunje ndoa utuchapie pia. umejikaanga buda

Sijawahi nyeshewa kama leo. Ferrk this rain and its minions

i smell imaginations…

Hekaya za Abunuwasi

Sister-law?
Ngoja law ya sistake (Your wife) ikupate…

Nyonga kanugu pole pole bila kusumbua

Picha za captain frisk

Chapa ilale, iko nini? Bora wife asijue, and I don’t see the elder sister ever telling your wife. A younger sister maybe.
Uko tu sawa, ikijipa tena, kamua!!
Achana na hawa holier than thous. Wapambane na hali zao.

Ni wapi imenyesha???

ata mimi nilikamua wife ya brother inlaw