Nimeamua pia mimi nikapokee chanjo.

Although am just a few years below 58 years, nimeamua nikadungwe. Wamesema BMI yangu iko juu at 106 kgs

[ATTACH=full]357231[/ATTACH]

Nani ame kuuliza?
rudisha umeffi senyeti mpimane ujinga na @FieldMarshal CouchP @gashwin @Meria Mata na umbwa koko D- @pamba

huku mwarabou @Bingwa Scrotum ndiye official specimen yetu, asipokufa tutapokea chanjo 2025, sasa tokomea na huko shenji

Luwere

Peleka uzee senate as you wait for your death… Hio 58 ukiiona ni bahati tu na ata ukiiona hutaona 59… RIP

Hio weight yako si iko juu sana especially kama uko below 6’ 3’

Sokwe nitakufira vibaya sana uchanike mcoosh ikae kama octopus

@Okiya ni wapi huko umepewa, nimekuwa like two hours ago nikapewa.

Do have a clue what it takes to earn all those academic titles

Wapi?

bado uko hai , chonjo

KNH

Everyone who says chonjo is a filthy human being.

I hate that word kapsa

Nitafanya mazoezi.

nobody here is spreading some sheet for a pig …
When the fat pig disappear…we slaughter a chicken

Know some english before you use it

:D:D