NikiwaUS Siezi Bishana Na Mtu

Watu wamejaa GMO chemicals kwa akili. Mnasukumana kidogo tu, mtu ashakutolea bunduki

https://twitter.com/city_digest/status/1719421249795895740

1 Like

United Sodom Of Gomorrah at its best

Alafu they can’t shoot a terrorist killing kids in school.

1 Like

Mi nishashika adabu, hata Nairobi, if you want to minimize incidents when driving, give way to mad drivers, even when you’re on the right,…

3 Likes

Huyo jamaa had it planned, he was so prepared. Mission accomplished.

Ukiona mtu mnasumbuana jiondoe tu. Kuna bitter people out there.

1 Like

Watu wamejaza meffi kwa akili huku nje.Kitambo nikijua ku drive nilikua naenda job asubui ma 645am hivi ikanipata bunyala road nikipanda upper hill.Mahali barabara ina turn right ndio ishikane na ngong road nikaingia bila ku check left hand side.mzae flani wa mercedes old school ali hoot yake yote akanifwata akaniblock.Alitoka nje na bastola banae.Sijwai freeze hivyo.Alikuja side ya yangu.window ilikua halfway down.Zile matusi nilikula for five minutes at gunpoint sijawai sahau hadi leo.Ninge react sai ningekua nilidie kitambo

2 Likes

Sometimes its good to walk away…hata kwa club i dont go looking for trouble…kuuliwa nowdays ni anytime. But huyo shoooter ni coward…si mwingiane mangumi mwanaume kwa mwanaume. I hate it nikikulipua mangumi unakimbilia mawe or weapon.

2 Likes

Wueh!! Noma hio ndio una park kando ya rodi unafikiria kwanza…

1 Like

Mangumi huyo Jamaa ni bonge la mtu. Gun hapo ndio equilizer

Pole Sana Agwambo. Sasa hizi story za lanyes tungekuwa tunapewa na nani?

2 Likes

Wah. Enyewe peeps have Issues. All this for Music! Then that Bodybuilder guy also came out a bit aggressive.

ii Maisha haitaki Mabishano…

1 Like