Nikita Kering turns 21

[ATTACH=full]497845[/ATTACH]

Hii umbwa nilikua naona a akiuza matako alongside @Kodiaga as I was in secondary school unataka kutuhadaa ndio iko 21?

Naweza tomba bila CD

Tombwa matako chafu kwanza

Kamuable

very tombable

whobeshe?

Sijui nicheze kimsito Leonardo Dicaprio, the chiefs priest of Soft Meat heavenly church?

Poyoloko wacha machungu. She is 21. Kuna mathreads kijijii zilimfuatilia since akiwa 9 years old.

bei bado ni fixed price

Hii ni sura na mwili labda but IQ ya akili ni -180

Did you stop being geeey,People of your kind are not welcomed here

We mzee hauna adabu kwa thread zingine unaambia vijana watamalizwa na umaraya kwa zingine we ndiye maraya mkuu baada ya @Mzee Mashavu

@Thirimaii mimi ni planteshen man I dont spend my time walking around public toilets smelling sheet to remind yourself of all the stinky backsides you have been licking and fuacking.

Ati 21. :D:D

That is why i need effidence ya thigh za you khupipi
Pengine umefuga @ChifuMbitika

Fat bitches look old,.my 21 year old gal anakaa mtoi sana hadi inaeza feel weird kutembea na yeye saa ingine

[ATTACH=full]497947[/ATTACH]

Poyopoko ako bitter like nansense