Niki hapa kwa bar nahurumia fisi mwenzangu. Atajuanhajui

Jamaa ananizuia anakatia wadem wawili hajui nicouple. As we speak wamemhepa. One faction hawezi kubali ule mine atombwe Mbele yake. Shisha hizo. Black label hizo… Bootleg amarula hizo

But end result ni hii.

All niliulizwa ni maji na hata sijapata chance kubuy

Ooops nilichukua picha sijui imeenda wapi. Wacha nimtafuta.

1 Like

You are home, go drunk.

31 Likes

Why is it that the more you get drunk, the more drinks you want?

Hio ndio huitwa osmosis?

1 Like

At 5:40 boss? Utajuanhujui

1 Like

They said ukiishiwa ndo utajua you are not addicted to fombe!

9 Likes

Hata wewe mtoto amkaa Wendee shule
Uvivu ni Adui mkubwa Kwa Ujenzi wa Taifa

2 Likes

Amka umekojoa kwa kitanda

1 Like

which timezone are you in?

2 Likes

yaani unalewa 5am?

2 Likes

kijana fombe ni mbaya…

1 Like

Posting while drunk is detrimental to your status.

1 Like

30k salo iliingia jana

4 Likes

At least hukulishwa pishori.

You can’t be sure of that… I hope hajalala kwa mtaro.

1 Like

depends on which mtaro you mean

6 Likes

Wewe kwani unajua mtaro gani?

I would advice that you really rethink about the answer you are no doubt thinking about right now. To avoid unnecessary hostility when you post it.

2 Likes

Pictures of Nilotic proportions flash before my mind… Or not!

1 Like

hehehehe
sisemi kitu

So my dear @It’s Le Scumbag …when did you start fantasizing about playing on the same team…

Wait let me grab a pen and paper and a cup of coffee. We might be here for awhile.

Which team my dear… I am a mere mortal. Not a god!