Niaje cortedivoire

Nilikuona pahali Jana usiku ukinywa Glenfiddich lakini hukunitambua. Huyo msupa mlikuwa naye ako Sawa kuruka Bana! Nitumie kitu nikunywe hii Krissy

Machief wanapenda vya bwerere,expect myself

Wewe Ni umbwa

Wewe ni moron

Chunga sana cote di ivore. Uliza @Starscream venye alichunishwa

Lakini sio mimi unaambia? Teller wa KWFT

Not unless he is your cousin, and you’re just sending a shout out. Mjamaa drinks napoleon na kutafuna matawi kwa ile nyumba yake ambayo sote twaikumbatia kiingwana juu ni mmoja Wetu.

Maskini peleka upeasantry kwa changaa

Usijali amejam juu nilikamua bibi yake ndio hua na anger issues

:D:D:D the village never disappoints

Ambia watu vile uliambukizwa ukimwi na cousin wako

Huyo ni Azor si mimi

Sorry

I am very hardworking

Haiya!

Sawa tajiri