Ni mimi peke yangu ama?

After our favourite section ya CL kutolewa meat traders walipotea.downtime ilukuwa few weeks ndio nikatambua kumbe wamehamia services and community sections.Hii ndio noma,for some time niliona many posts from madem.Surprisingly, prices ni kama zilipanda bei.Casual encounters kulikuwanga na wale wa 1500 for 2hrs.Hii ya saii ukiweka post ya 1500 utakuwa flagged within minutes.Madem wanataka 5K and the occassional 10K token.Wa 3K wako lakini sio wengi.Nimenotice from last week hawa madem wamepunguza posts.My theory is waliona hawapati wateja wa kuwalipa hizo 4K, 5K,10K wanazitaka.So wameona wahame.Hehe!Uchumi ni mbaya.Hawa mapoko wa thika road wacha waumie kabisa.Ni lazima wafike kwa barabara wachapwe na baridi usiku mzima.Siwes toa above 1K for a lanye.Nimejaribu once kulipia zaidi ya 2K halafu intentionally I stopped myself from cumming mpaka dem akaanza kulia.Nilimpatia break time ya 5 minutes nikaongeza lube na kuendelea kupepeta vitu.Mwenywew alisema 2K for 3 shots na vile alikuwa student of theology and Biblical studies.Hawezi rudia upoko tena.

Enda upimwe kubaff takataka wewe.

[SIZE=7]A fool with his Money[/SIZE]

Kuja inbox nikutengenezee Bei poa

@Wakahuhu enda box ya mod uchunishwe skuma

At I sabuni imeanguka…iokote

@Deorro hajasema anataka anal

Kwani ni bei ya nini ingine anaweza tengeneza kwa inbox kama sio ya skuma?

@kahuhu download badoo and blender… Nakuambia utafunga ata na 1000 for a night… and una multi task… Or hamia Hi5 and its sister Tagged,utapata cheap services from some quarters albeit with advanced avionics planning…And utakula vile unataka…ata wengine wameweka prices…

utaoa lini ??

Vunja mifupa kama bado meno iko.
Use money wisely, si P****** kila time 24/7 ,365¼ days

The ones from badoo and blender wanataka token?

@kahuhu … Its all upto you… Kuna wengine ni desperates… And pia your art of deal making is in play…Jitete na ulipe…

@Shiroe its a must… when you are guka its all about memories…:D:D:D:D