Ni kubaya wasee

Msee mchana napigwe ngeta area za gitu.

Nimepiga nduru kama mtoto but watu wanaangalia tu chokosh mmoja ndio ameniokolea.

Milaya ni watu wabaya ata hawezi tetea customer.

Ilibidi nimetupa simu yangu wadeal na mimi wajinga hawakunotice waliendelea kunisearch wakatoka na 200 ya milaya.

Huyo chokosh nimemujenga 10 kamefurahi yake yote

Anyway nimetembea walk of shame from crime scene

“Umepiga nduru”

Iza joh!


Bana wasee wamestare na mwanaume na toja unakimbia

1 Like

Wamama wa bafu wako na ujinga ati niende car wash

1 Like

…ile mbaya ni wale hubeba Visu.

Haikufika apo but wamenitoa firigisi

1 Like

Nimeambiwa nisirudi hio base wamenimark

Wewe kuna kitu hutuambii, huwezi pigwa tu ngeta mchana live live watu wakiangalia, especially hizo mitaa za Githu.

Vile watu wako na makasiriko na wezi, coupled with high taxes za Ruto, a confirmed thief is dipatched to his maker in less than 10 mins.

Kwanza wasee wa nduthi wamechoka na hao. 5 litres of fuel hutokea from nowhere!

@ruharo amepata picha za kutroll

Aseme ukweli alikuwa anasolicit ngwai akageuziwa.

1 Like

Nilivamiwa na vijana kama wanne hivi and i dont take weed na plus wasee waliangalia.

Ukitaka ulizia apo area za airport utaambiwa

Yaani @Ndovu aliwaambia muende muoshe rungu Githu na ukaenda

1 Like

This story is sus

Chocha

Sasa hizo matope ni skit. Keep your opinions to yourself

Mwizi akikupiga ngeta weka kidole Kwa mkia. Ataloose grip

1 Like

Weh msee. Time to clean up your act. Juzi ulibondesha gari ya mthama. Leo umejipata drama za walevi, wezi na malaya. They go hand in hand. Sare maisha ya ufala and focus on your well being. I’ll be following you closely from now on. Usiangushe mokoro.

2 Likes

Kabla uumwe ngeta muizi peupe lazima mwizi angalie traits flani kwako za kimama

1 Like

Hii ndio shida iko Kenya.

If people intervene in such situations, thugs wouldn’t dare do such shit. Pole sana lakini.

Watu wangane wakiona mtu akiibiwa wanaua wezi kesi baadae