Ni katamu shida kana ughetto mob...

[ATTACH=full]287066[/ATTACH][ATTACH=full]287067[/ATTACH]

Kako safi, lakini im sure ni singo matha. Madem kama hawa wa ghetto huitaji pekejeng sio story mob. Kulewa na kuchimba

As sure as the wall is, Kuna pia hio phase ya sumbua, na orbiters wengi. Kwanza hayo mavalio ako deep kwa sumbua phase.

unatomba na kuenda si ati unamuoa

Naona umeamua kuanika Diana hapa. Anyway, singo mother wa kipii. Mjaluo Mtamu kweli lakini ughetto hujamtoka

The mighty wall is relentless and undefeated

Hiyo Ughetto weka kando nyandua kitu bwana

Skip

This chic is called Diana from kahawa wendani. She has an elder sister called Edna who was pursuing law, sijui kama alimaliza. I know her well and saying she has been around the block would be an understatement.

Si huyu ni Diana wa Zimmerman. Alikuwa beshte yangu Sana miaka kama kobole iliyopita. Mgotee sana

1 Like

Lazima anavuta bhangi

Nashtuka vile watu wengi hapa wanajua diana

The tatoo says it all :confused:

:D:D:D
Siku ya mwisho nyahunyo itakua inachota watu kama fifteen mara moja, wote kutoka K-Talk

Kweli women age like shit…huyu inakaa mileage ya Subaru WRX STI ya 2003 iko BOV na turbo hehehe

Bruh, there’s no cure for hoodratery; tap out & move on.

hii kitu young swafi ni vile ni ghetto strong mii namwaga shot tatu but na kondom, then nakimbia before inichape mchele ama KARIS WAYAWAYA NA MAUKI watokelezeeee ku reclaim ngombe yao

Hizi za ghetto si mbaya, the online downside is being told ‘katambe daddy, wewe ndio buda msee’, halafu “taniua”.
By the way hii taniua huwa ndio nini?

Hehehehe bangi

@Mpenda umeshakula