Nguvu munatoanga wapi?

Mimi ufanya round moja ndefu nashindwa kusimamisha tena until after several hours in which case kama ni usiku sasa ni hadi morning glory.
Wale kunguru nimekulakula uniambia round yangu moja (which is like 15 minutes) ni kama tatu hivi based on their experience with other men although not sure how true this is. Then unakuja ktalk unapata wanaume wakiongea about kijiji threshold with very serious tones.
This brings me to my question; hawa wanaume usema sijui 7 rounds, 6 rounds huwa chocha ama hiyo nguvu munatoanga wapi? Ni madawa ama kila round ukuwanga below 2 minutes?
Nilijaribu kujibenchmark na standards za hii kijiji nikavunjika moyo kabisa.
Chanueni mimi

nYUMBA HAUJENGI IFANANE NA MWENZAKO

Jijenge kabla
[ATTACH=full]375147[/ATTACH]

Hii ni juu ya kulala na wasichana wazee.

Tafuta lanye ujaribu

How I manage 7 rounds.
Galdem anakuja sleep over, anafika kwa keja around 5PM. Tunaanza mechi, nakula vitu 1st round(15 min) tunarelax 1hr kwa bed then nakula 2nd round(20 min).

Tukimaliza the 2 rounds imefika 7PM, tunaprepare supper tunakula by 8PM. By 9PM tunaweka movie, nakula 3rd round hapo kwa sofa tukiwatch movie. By 11PM movie imeisha tunaenda bed, nakula the 4th round then tunalala.

5AM naamka kwenda kukojoa, narudi naona haga imeanikwa hapo kwa bed, naaanza kuidara, juu nimepata a good 6 hours sleep, energy iko. Morning glory nakula 5th and 6th round hadi 7AM, then we go back to sleep.

Tunaamka tena at 9AM, nakula 7th round, prepare breakfast, eat then nafukuza iyo kunguru by 10AM

Trick is: After every shot jipee 1-2 hours za kureboot.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

[SIZE=7]Nguvu ni shash na mgombero … ongeza na njugu na jaba, ukishika kuma my friend the kungurus anatoka kwako saa nane usiku hata kama kuna curfew [/SIZE]

@administrator ile siku utawachana na hizi threads za ujinga uanze kuadvertise website using banners and influencers, that’s the day this site will actually grow past teenagers talking about lanyes

Labda admin ni Mtu wa na lanye na ali unda hii site kutafuta ma lanye. Si niliona pia huwa anaeekelea bet hehe. Let the nigga be tuko tu sawa na hii site as it is. Wewe chill tu pale cute boy association ukingoja wamama wazee

Wewe lazima unatumia Viagra but chunga Sana usikufe kama Mutula Kilonjo

Ile phrase ya “ambia serikali ikupee kazi” inakufaa. Iyo nguvu ni ya idlers

Hehe ni possible with a new catch mkikulana dry fry. Kwanza Kama kanakupea bj muoto wacha tu. But hii siku ingine yote utakuwa ume zone out.

Y

You like copying my copyright protected research work.

Hii pupa unatoanga wapi

3-4 good rounds zimetosha.

Na homosexuals like Jimit wanafaa waende roundi ngapi?

Hii swali uliza @Jimit ghasia.

Kupata meaningful feedback kwa hii forum ni ngumu sana.

How do you last for 15 minutes? I barely erect, na nikiingiza ni 15 seconds

3 rounds or 4, kwani ni kazi natafuta?

Siri ni kuchapa deep stroke long stroke ukiendanisha na roots in the background.