Nguna inaleta ikus Kisumu

Nimekua Kisumu City on assignment tangu Monday, but madem wamechapa kuchapa.Imebidi nime import hii nguna.Itafika jioni niirarue mpaka Friday.Imeweza ama haijaweza.Positive comments only,wachunishaji mboga please keep off,team arimis nyonga kanugu mos mos bila kusumbua,team microscope mezeni wembe kabisa

wewe kijiji ilishasema ni umbwa ghassia takataka na uwongo. hata uki piga picha ndani ya kuma ya dem umeandika jina yako hatuwezi amini

Siezi mind kulipa

A few disgruntled misguided jealous bonobos like yourself ndio walisema hivyo.Agwambo is a lifestyle my friend.

Siwezimind kulipa punch

Mashakura edition

Clearly you’re nowhere near kisumu. Venye these days kisumu imejaa ma galdems, especially the ones from nai na msa wenye wameenda huko campo
Last I was huko I really enjoyed sana ni venye tu there’s no much of the night life huko

Nimekua signature jana nikapata ma kunguru wazee.Mmoja aliniambia ‘ninyonyeshe beer’.WTF is that?Hata appetite ikaisha.Nilianza na RamXB.The same same kungurus wa Ram XB ndio bado nilipata Signature.

You were exposed as a fraud who posts downloaded pics of kungurus claiming you’ve just fucked 'em. Wewe hakuna kitu unaweza sema hii kijiji wazee wakuchukulie serious. In short, wewe ndio k!h!! ya kijiji sasa mbwa ghaseer.

Exposed by who?You are just jealous because the only kungurus you fuck are your unschooled cousins you retarded hill billy.Jikune matako pole pole ghassia sewage ya mudhurwa wewe.

Serial wanker hakuna kitu unaweza tuambia tuamini. Bembeleza Palmela bila kusumbua

Hiyo sweep joh!!!

Agwambo I choose to see the hilarious side of this post. Haki nimecheka.:D:D:D:D:D:D:D
How many names do we have? nguna, mboga, takataka, kunguru and that kush kanono calls us kiraka…yawa:D:D:D:D:D
Dudes, c’mmon now.:smiley:

Huyo poko first amejisnap ugekua naye ugemsnap na utuekee jina yako kwa coomer,second wacha niwait CSI am sure tutajua mahali umetoa hii

Mpee slices ,jamaa anahitaji poosie,otherwise vile naona ataaza zile tarbia za @cortedivoire za kuwank citymortury

The last time I wanked I was in form 3.Sikuizi I only bang very well schooled beautiful women of cultured pedigree.Sio kama wewe the only cultured woman umebang ni yule momo wa goodhope mwenye hukudara kunyi ndio u cum haraka.

Hii ni kitu tight, nimeisample juzi Dec.

:D:D:D:D you wish. Fantasies zako zimekuwa on overdrive lately.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

[ATTACH=full]283955[/ATTACH]
This is a downloaded pic my friend, the metadata says so. The metadata of a pic that you’ve taken with your camera should be something like IMG-20202901 and must that be 1MB and above. Danganya wamaasai.