Ng'ony Oromaaaaa

adwa dine kama tut no giluth

2 Likes

hahahaha:D:D:D:D inene e wang’ book?

anene omera ok orach…

1 Like

Timbe u richo:D:D

Sasa nyinyi mwasema aje? @ wakanyama na @Meria Mata mutiukie, sorry, mutiuke muigue meera uria cigithogotire na iraria uhoro wa kiyamu

3 Likes

%$#&$%#*****…!!!:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Auma kuwinja kothbiro kelurutho g’dala . Yayethuginiji unkuru itimoru nade kothbiro… Nyithindogi un koro un matek biro goi? Ter winjo kende gitiruthwonji.

hapa ni kupita tuuu

:D:D

Ametosheka na puthy, why, why?

We’ve missed you ngonye no angithi

Akimbo ngonye yawa

Adwaro ngoth @spax esiandane

2 Likes

hehehehehe hii ni kukuyu mixed with Dholuo

MIB wanachora nini?

Unasema nini wewe?

:D:D:D:D:D hadi kwa mkia. @spax will never forgive you

@Deorro what is ondoyo?

Ondoyo/ondoch lol sisemi

Auto-correct from Hell:D:D

1 Like