ng'arisha mecho-kuja na micrscope

Wasichan wakonde na kuongea umefi ni kitu moja

[MEDIA=twitter]1212022093044486145[/MEDIA]
[MEDIA=twitter]1212197723514003456[/MEDIA]

[MEDIA=twitter]1212297630119792640[/MEDIA]
[MEDIA=twitter]1212295989824040960[/MEDIA]

Some elders wanapenda bones…

Tuhende kabisa

some people are brave…very brave for posting such photos of themselves

Bonge la forehead.

Kws ikujie nyoka yao

Nimeanza kupenda landwhales. Wueh. Si hata mbwa inaeza kua scared na hii mifupa?

Kichwa ya leyland lakini nakamua ivoivo

Hehehrhahahe

I will visit her Twitter handle and compliment her.

Hii ndio Mifupa mnataka ni-Post hapa …???

[ATTACH=full]278448[/ATTACH]

:D:D:D:D:D

Hio forehead iko February 2020