News Just In

The Enigma aka Agwambo aka Engineer ametoka kumanga hii nguna saisaisai.[ATTACH=full]337606[/ATTACH]

ebrufy

Enigma leo umejaribu. Kongole.

Or it never happened

“Post edited by a moderator”

[ATTACH=full]337607[/ATTACH]

Goodhope!

Enyewe ata heart beat bado iko juu, 113bpm.

Ulilamba matako?

BBI

badala ya saa, ungeandika on a clear white paper “Agwambo, @k-talk

Enginma nywele si itaingia kwa mavi?

Agwambo thy Master show us your ways…imekuwa kitambo

Agwas leta cross pia sisi tusikie msuri. Not that we cannot get such on our own.

Ni pilot siyo

Mfalme Enigma mwenyewe. Bumbuluous

agwas ukimwi itakuuwa uwache bibi na watoto wakiteseka.

Kazi safi

Weka odio

Nunulia watch leather strap.