New year Nudes yellow Yello

[ATTACH=full]278147[/ATTACH][ATTACH=full]278148[/ATTACH]

Unageuzia mwaka wapi

Hapa modern green mkubwa

This woman was popping on my page looking for a sponsor when I used to run a hookup agency

You do know nudity inamanisha ndethee kwa hizi streets? Aithuruu @Ngimanene na matharo , ssssikaaaaa

Cheza chini nanii ama nikupige knockout!

Si we revive that business in 2020

Yes we ken.Made alot of money from campus dudes and their thin and tatooed girls looking for sponsors.A few ladies also inboxed looking for one night stands.Desperate rich men…I made quite alot.

It’s still a big niche my fren.

Mifupa sigwesi. Wapi wale hucomplain wakiona landwhales warukaruke hapa?

Nice thing

Sasa nimeelewa huku ni brothel pia

Tamu kama sunguch

Nitakuwa Modern Green leo

aka kadem kanaitwa terrymaina pale insta. si kabaya kwa watu wa 1gbs

Nilikkuwa nakamua hii kitu nikiwa kwa muhindi Frigoken mwili tamu lakini Kuma mtaro[ATTACH=full]278157[/ATTACH]

Cheza chini master

Sawa ndugu

Kíhííiiiiiiiii. Worse off than sewage ya muthurwa. Nooogle.

Kíhííiiiiiiiii. Worse off than sewage ya muthurwa. Nooogle.