New year biashara!!!

Leteni power supply ya booster.

Booster gani?

Voltage rating?

Base Station ndio unaiita Booster??

1 Like

Enda kwa ambia technologies awa watu wa camera. Ununue 12v 50 amps at 2500. Alafu u niitishe paybill

Pioneer monoblock GM D 8601.

wako wapi bratha?

@syndicate kuja Niko na biashara

Sema niskie mzito.

@syndicate lete number kwa inbox tafadhali

Smuggler unauza hii maneno elder amesema hapa juu “Enda kwa ambia technologies awa watu wa camera. Ununue 12v 50 amps at 2500”

Zi mzito hiyo sina.