New interior CS

https://x.com/kenyans/status/1719984901259198644?s=46

3 Likes

Day dreamer

1 Like

Mungich wangejazwa police na KDF

Happened during Kibaki’s time. Ile time ulikuwa unaskia ati chokosh zinapelekwa NYS, someone aliskuma mungich wengi sana huko. Walikuwa wanapelekwa NYS kwanza, then wakaingizwa various areas of the armed forces from police to military. Ask around.

2 Likes

Na si wa fanye ile kitu… Tusikie kwa Radio… You are now under martial law… all constitutional rights have been suspended… Curfew from… to … :partying_face:

1 Like

Maina Njenga is a clown. Central Kenya nayo iko na youths wengi na wamama wanaendelea vizuri kwa life lakini hawakupata masomo. Ao ndo mafans wake.

noogle

1 Like

idi-amin-laugh

1 Like