New hunting ground: Reddit

This is a good one. Niliona posts mob hapo ni hekaya ya abunuasi. Alot of cools kids wannabe. Mostly young college kids. I see some threads nashangaa msee anauliza " anyone know a good shoe shinner around Ngong?" Some post there make me mad manze.

4 Likes

Kuna siku nili reply to a thread and afew gals asked me to inbox them… .didn’t want to open a can of worms so nikachorea

Na copy-paste hii kwa reddit aki ya nani😂

1 Like

Nimeanza ku social engineer milf fulani huko saa hii hadi tumeagree on having beers… hajui ni rungu nataka tu kumtwanga.

1 Like

@MTINGIZA_KITANDA

UMEPATIKANA pale Reddit

3 Likes

Kuna ninja ameamua kuchafua radar tu kabisa

2 Likes

At this point,nashuku kuna dem mwenye hupeleka hizi story. Sidhani mwanaume anaeza fanya upuzi kama hii

3 Likes

Spank Bad Boy GIF by jerseycouple

Na ukipatana na Mchele agent au butt hunter catfish?

This topic was automatically closed 30 days after the last reply. New replies are no longer allowed.