New Brothel Joint (pics)

Hello Guys/Ladies… mtu kwa hii forum anagraduate aje to Village Elder, Senior villager, ama kuwa Admin etc etc…

NB dont try to abuse me hahahahaha

infact coz najua mtanitusi wacha niseme tu nyinyi ni coomers, mattercores, lanyes nyinyi etc etc

no pun intended hahhahaa

njoti za panya wewe!!!

[ATTACH=full]208334[/ATTACH]

kaa hapo

[ATTACH=full]208335[/ATTACH]

Humbwar

Coomernina shoga ghasia msenge kula hii hapo chini
:meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi:

hahahaahahaa nugu

I wonder when a ‘KIDS CORNER’ will be created in this forum- some posts are too irritating…

@123tokambio long time braah

Iko nini mjamaa? Uzia watu briquettes bila kusumbua…

Nani ameona kuna an influx of NVs ambao wako na utoto na upussy mwingi especially immediately after schools closed?

good idea. Deorro has banned posts for less. This is not sex and relationships. hii iende kids corner

Ghasia fanya holiday homework

Ghasia wewe kafanye holiday assignment

What the hell I thought this thread was about brothels Del Piero nisikuone hapa tena

Heloooo Kate

MATAKO YA KUNGUNI.