Ndoa.,.Another lady gone at Bahati, Nairobi. Husband tried to commit suicide



1 Like

Wueh. Why is it so difficult to let go?
Jameni!!

1 Like

Si mnasemanga eti youtmen nyinyi ndiyo future? Mtatuacha hapa hapa tuu…

6 Likes

If I can be told to pin point where it all started I’d say matara…wakisii mlirogwa hadi mkaroga nchi now it’s murders everywhere @Eng_iti @omoisi_omong_aini shame on you

tombwa msee.

1 Like

Muzee ghasia. Hakuna watu wanajipenda kama baby boomers. Nyinyi ni meffi. Pale Ukraine vijana wanaokotwa wote wanapelekwa Kwa vita. Munabaki mukiwakulia mabibi.

2 Likes