ndio nimeland

after a very tedious day ,sasa ndio kuland

Ndio umefika kutoka bukhungu

Mimi ni team liwe liwalo

Si maina kamanda ndio soleimani was huko kwenyu

@Wanaruona take heed vile mnaniongea mkiwa na your fellow women, utajikuta mahali mbaya sana one of these days

naaaaaaahhhh!!!

Habari ya mjengo

iko poa,nionyesha kazi ya kuuza cereals mdau

Umbwa

Malaya takataka

Mnyambo ya kiroboto shoga

Karibu semeji nimeweza Ku make sure wale uncircumcised homosexuals @Jimit @MBOMB @poyoloko @imei2012 hawajasumbua kijiji

Ndio maana @Jimit hutomba mama Clichy with the niceness …wewe ukiwa busy unatag wanaume wenzako…shenji sana

Bottom fag huyo

Kamtu kajinga sana ndio maana hio akili ndogo ilikudanganya uoe roto tank. Soon you will know you dont know

kamuaneni mashoga nyinyi,

swafiiiii shemeji,lazima hao mashoga watiii

Nimekumiss mbaya sana

Whether you tag me a billion times it doesnt change the fact that I stretched your wife pussy seriously

Muitie mzigo uwache kumiss yeye.