Ndio kuingia club Signature kusafisha koo

Wacha niskize hii rhumba

Sawa

Sasa tufanye ? Tulie ? Chieth nilikuambia Vs utaionea kwa viusasa meffi

:D:Dghaseer kunywa Maziwa, hakuna mtu Ana interest with a VS position

@Starscream Hawa waiters hutolewa wapi, they are the only cute ladies here

Hiyo club inakuwanga na malaya kweli??

siutanyongwa ukitoka?

Signature have an agreement with Liddos wasichana wakitoka huko wanaenda Signature

Hapana chief, ni kusikiza tu rhumba

The waiters are hot like fuck

They were too hot, I was very suspicious

There was a time I went there hoping to find nice kungurus only to find hot waitress and ugly hookers

bomoa kabisaaaa…unataka kuwachunisha spinach ama???

…huko ni rhumba na kusafisha mesho tu.