Ndani ya matatu

Nimekaa kwa mat next to Dem ako na thighs supu. Amering’arisha macho kutoka kwa stage. Inakaa anataka Jiti, Nimpe nisimpe?

hii picha ungetuma baada ya tendo, sio kuuliza kama umtombe

[ATTACH=full]281731[/ATTACH]

Which matatu is this? Na anaenda wapi asubui hii yote akivaa hivi

wapi microscope ya kijiji?

Usimpe … khasia

Niaje Kush momo.

hata siko hapo na nimembao

Kuelekea Tao

Hahaha

Funny thing is that nikicheki dem amevaa hot pants hata si mbao lakini skirt ya dem ikikuja juu hivi mlingoti inakua attention.

Rusha ndoana

Thighs kwa mini ama dress huwa inakaa swafi na lazima mecho ing’are. Ikiwa kwa hot pant ata siwezi angalia

Mpe jiti

Twanga vitu kesi baadaye

Mbona aneikunja juu

Next time toa hio screenshot notification and i will believe you

Sema ndugu ya wakanyama

Sasa ndoana ni nini