NCA Public Notice

This are the building scheduled for technical audit.[ATTACH=full]189505[/ATTACH]

Hii tano tena will bring sleepless nights

Ni handshake mzee wangu

paipu ni safi kama pamba

@blackguards kuja uangalie kama mjengo yako iko hapo. Tunajua wewe ni pigsty developer.

Remember kuna zingine…

Muthurwa…
Shauri moyo…
Ngara - old railways houses…
Ngara pale kariokor…
Pangani…

Kwa ufupi… Watu waende ushago… RENT NAIROBI INAPANDA…
FUEL COST IKO JUU…
Definitely crime will rise as well…

Huu wizi umezidi.Nyumba kama hii najua Sonko haijui kwa sababu haiko kwa Riparian or grabbed land but sits on a road.

This is why nasema besides kubomoa,mwizi kama huyu anafaa kulipa all those years he/she has benefitted from the illegal structure

[ATTACH=full]189520[/ATTACH]

[ATTACH=full]189521[/ATTACH]

Many of you cannot identify the place but it is surely a road that was grabbed and a structure put up back in the days.

ngombe. hii tuliona kabla ununue mint condition, new shape, lady owned, low mileage, fully loaded second hand ngotha

Nitakutia dolee,ebu relieve stress za muhindi na njia ingine

pole aviator. usinichape sweep kama ile ya @introvert

EH? Pipu mahali sewage inaflow hakuna enaff exits! Nilikuwa naishi hapo Rehema Apts…na it was one way in one way out…gari inafungiwa unaanza kusumbuka kutafta mwenye amekufungia…hio place is unfit for human settlement!

:eek::eek:
I always wondered what was wrong na hao architects walidesign the two buildings…kumbe ni shineye flani alidandia njia!