navy seal dryfry artist uncle uwes

polepole tu as we celebrate this holiday ya alshabab mfupaspective in tow

[ATTACH=full]57040[/ATTACH] [ATTACH=full]57041[/ATTACH] [ATTACH=full]57042[/ATTACH] [ATTACH=full]57043[/ATTACH]

2 Likes

swafi Lichoti…hata mimi nko tei mbaya

1 Like

fungua chupa ama urudishe kwa counter

6 Likes

Tengenezesha abs ama utakuawa luwere uncle

Hii upuzi wako utaacha lini? When will your stupid ass grow up? Kwani how low is your self-esteem that you have to keep posting pics of assorted drinks - Jameson, Johny Walker, Coke, Safari Cane, Fanta in addition to whatever rubbish to try to show Talkers you have arrived? Who takes all those drinks at one sitting?

You are retarded. Coomernina!

24 Likes

:D:D:D:D:D

uwes can i come over…inbox me direction ya kwako please

:D:D:D:D:D:D:D:D kufa kuka uwache kutusumbua

1 Like

kuja karen shoping center unipigie , nimeku inbox namba

1 Like

Iko wapi gilbeys huyu ni impersonator

sina fare:(:(:frowning:

5 Likes

utapakwa mayai Lichoti…huyo ni Bingwa

7 Likes

Watu waache pombe wakunywe maji. Uncle bana utaona 2017 kweli?

nakutumia fare , how much do u need ?

Karibu sana Anko uwes, na tumaini safari yako ilikua poa

1 Like

bado chief , lazima nifikishe watoi 30

sana baba

3000/= only:):slight_smile:

sawa ni inbox namba nakutumia 5000 /=

2 Likes

:):):slight_smile: