navy seal dryfry artist chaiman Uncle Uwes

hii mfupa nilikutana nayo nikaanza ku flirt nayo kwa ofisi , sasa ikaingia box ati oooh inanipenda chapchap nikai convince ikuje hapo fedha esto mancave , kamelewa na ku smile ovyoovyo . sioni nikienda nyumbani leo bibi ajipange . nimetomba mfupa bila condom , kuma tamu sanaa . ambieni NRM general @Deorro akubali niwekee mbicha ya KUMA live otherwise muzipate pale telekram ya tikteta . ahsandeni

[ATTACH=full]155104[/ATTACH]

[ATTACH=full]155107[/ATTACH]

[ATTACH=full]155109[/ATTACH]

weka telekram kwa tikateta

Haha, uyu kunguru ni slim sana bana, nikapata kama huyu nampeleka mancave kumpatia chakula.

quadrijoint haina haja siku hizi. blangeti ya Rivatex inatosha

Daamn!!! Iyo kunguru imeweza.

miamba Wa soka inauwa nyoka.

hehehe hio blanketi ukimaliza trainning ya seal team six ndio unapewa

Swaffii

:D:D:D:D
Hiyo sweep ni kali.

Shiet umesahau mharo wako all over this place:D:D inaeza lipuka mbaya

Hio haga ina match [ATTACH=full]155111[/ATTACH] na kipara chako

sweep ganiiiiii , hio blanketi ni chaimans universal signature

Blanketi ni evidence yakutosha

swafi mkisiii

Sawa Lakini ni blanketi.

:D:D:D:D:D kwa kiluhya ni BLANGETI

Swafi sana…Ebrufication ango

KABISA MIMI SI MJAMAA WA HEKAYA KAMA @Ka-Buda @culture evidence lasima

Toa kiozil chaiman

Tamu sana. Navy seal ameweza.