Natafta line ya faiba na nko nakuru utakuwaje buana

:(:(:frowning:

From the app. Naivas Naivakom Nakuru.
[ATTACH=full]157264[/ATTACH]

Enda Jamii Telecom hapo Polo centre

Mazuri ni gani na hiyo line…kwa mutu ya kawaida kama mimi

Ni kitu kama how much?

Line ni bure.Ata afadhali ungeuliza bei ya bundles lakini ni sawa tu.

Tuskys utapata…

:D:D:D
Peasants kila mahali S.V niko na Samsung J1 can it do the miracle ama niwachane na hii mambo.?

Uko sure? Tuskys ile ya juu ama kale kadogo ka chini

Kwa tuscom… Ile kando ya java

Nliambiwa haiwork na simu yangu

Nunua mifi 5400/=

Mimi ni peasant nlikuwa tu nataka hizo mbs za 25gb at 1k/8gb @ 300

Haha… Sasa basi uza simu uko nayo ununue Nokia…

Wamesema bandwith inafaa kuwa 27 (700)…n

Not fair for peasants

Band not bandwidth.

Uko sure? Tuskys ile ya juu ama kale kadogo ka chini

Kwa tuscom… Ile kando ya java

Nliambiwa haiwork na simu yangu

Nunua mifi 5400/=