naskia niko pissed

Sa haki si hizi media zingebaki zimefungwa tu… Nimeenda kwa crush yangu akaniambia anarain… Nimwangalia nikamuuliza kwani mimi ni mwavuli. Sa tumejamiana "

I hate her, … To make the matter worse nimeswitch ktn only to find an always sijui my days are weary advert …
haki media! , na sa kurudi kwa citizen I see an advert ya pampers , how to tie it to a baby …

kwani kila kitu leo ni huko chini na kunipiss tu…
manze sasa Tv yangu soon nitapeleka kwa fundi, haina screen. nimeitoa

tafuta malaya

You are indeed mad. Even your avatar says so.

Hunaga okoa jahazi? Wacha kusumbua watu

ucjali kaka code red ikiisha piga x2 kulipiza kisasi

Are you from Wankander?