Narok wamekataa handouts za arrooorr - wamemwambia wako na Baba

Wamesema hao ni ODM.

[MEDIA=twitter]1462828385126735888[/MEDIA]

[MEDIA=twitter]1462851315726536708[/MEDIA]

Aaaiii,a month ago nikiwa huko ,wimbo ilikua arror. I guess money talks and bullshït walks. Maasai ni maasai aki ya nani:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D Maasai apantambua mwizi

wachaneni na maasai wapigie Baba ndio waendelee kuvaa shuka watu wwngine wakivaa nguo.

Twajua ngombe ni za baba, so nothing new here

Masai ni watu principled sana. Hakiamua kitu na achore straightline kwa ground na hio fimbo yao … jua hio maneno amemaliza.

You are right sir.

[ATTACH=full]400040[/ATTACH]

I’ve lived with the Maasais for years and those guys are wakabila & gullible ile mbaya,they believe nothing of good comes from kabila ingine not even ideas to improve their lives , nothing. Saitoti ilikuwa inakuja kupatia wazee pesa, ng’ombe, unga na mahindi ya aid to bribe those wazees.
The rest of the community got nothing, hakuna maendeleo ya maana. He rinsed and repeated this for years, ukidai kura za maasai pay the wazees wa community well they sway the masses as they please.
Hata usikumbushe mimi ile pesa msito Bill Gates aliwamwagia a decade back when he silently visited Maasai land I was there , the learned Maasais ate it all bila huruma plus other aid and gave crumbs to the community. Nimesema rongo @Gaza?

Maasais are ē best gate officers,Arror anaeza wachanua .

But si Ruto ni Deputy President of Kenya na hata akitaki saa ii hii he can do something for the locals.

For 10 years he has been Deputy President of Kenya what has he done for the Maasai except eat goat meat at auctions while the locals salivate?

When there were flash floods in Narok did he even make an appearance to appease the Maasai?

shida ya maasai sio ya barabara ama izi vitu za kupeanwa na politicians. Moi aliambia wao wasomeshe watoto wao, sana sana wasichana. Dunia ya sasa inaenda mbio, culture itawafanya waachwe nyuma. Ruto na mtu yyote yule hawezi saidia watu kama wamekwamilia kwa mawazo yao enye imepitwa na wakati.

If Ruto can’t do anything now as Deputy President unataka kutuskiza ati for sure if given another 5 or 10 years ndio atafanyia wamaasai kazi???

@sani wewe ndio huelewi, Ruto ndio amepitwa na wakati. Kenyans want leaders who can deliver and not some tribal kingpins.

This new katiba has changed the political scenario forever and in fact Ruto aliikataa hio katiba. Gone are the days ati ungeenda kwa wamaasai uwadanganye ati , “Sisi wote ni jamii ya wafugaji…”

Aiii hio ni Kenya ya zamani boss. Siku hizi unaulizwa ni nini umetufanyia ama unakusudia kutufanyia ? Ama hizo miaka kumi ulikuwa tu unatanga tanga from morning till evening?

For instance Sonko is a very popular politician but even if he posts a million videos Nairobians don’t care they just want someone who can deliver services. He thought ati he will drop a video and the whole world would stop but ameambiwa, NO!

“Ni sawa tumeona video zako but you already dropped the ball kijana.” This is something Ruto doesn’t seem to understand. His psychology is still the KANU psychology and mindset.

Maasai na Samburu huwa ni watu wangumu kuelewa. Their level of trust in other people is quite low