Nani anajua hii kunguru?

[ATTACH=full]162914[/ATTACH]

[ATTACH=full]162915[/ATTACH]

Nani anajua hii kunguru? nitawatumia video saa hii…

amefanya nini? weka vindeo au ukae nayo…

Wataka kututumia video ili tumjue ama?

Ni yule kunguru ulifuga akakuletea stress ama vipi?

tumia wanakijiji findeo wajikamue nayo

Enda kwa www.search.kunguru.com

Hapo kuna search by image. Unaeka picha, inaleta jina

Unatuambia ndio tufanye nini?

hii kunguru ilininyima puthy ju ya upeasantry lakini haina shida.

wah, unaijua?

Lemme guess, una post pics zake online because amekukataza deni?

dry fry material

Kama hiyo kunguru inajulikana, halafu … :confused: , ni kama uingie supa uulize attedant ka kuna mikate, kama ni ukamua maliza uletange hekaya, kama ni bibi unatafuta ambia stickholders

:slight_smile: ulinyimwa coomer sasa unataka kumuanika. Wewe na Frisk ni mbegu moja

Mwaga wema nenda zako!

Umeshinda, kwa sababu unamjua.

Kwani video inatoka fiewsasa

vile naps @Napoleon Bonaparte ame complain

Tuonyeshe correlation ya kujua kunguru na findeo

Sema ti umepewa mdudu wacha corner mingi, otherwise she looks very sickly.

For real?